Bayani | Bakin launi launin toka na tsakiya tare da tsakiyar hatsi Quartz Dutse |
Launi | Tsakiyar Grey |
Lokacin Bayarwa | A cikin 15-25 kwanakin aiki bayan an biya biya |
Haskakawa | > 45 Digiri |
MOQ | 1 kwandon |
Misali | Za a iya ba da samfurin 100 * 100 * 20mm kyauta |
Biya | 1) 30% T / T gaba da biyan kuɗi da ma'auni 70% T / T akan B / L Kwafi ko L / C a gani. |
2) Wasu sharuɗɗan biyan kuɗi suna samuwa bayan tattaunawa. | |
Kula da inganci | Haƙurin kauri (tsawo, faɗi, kauri): +/- 0.5mm |
Bincika QC guda-guda guda-gudu sosai kafin shiryawa | |
Amfani | ƙwararrun ma'aikata da ƙungiyar gudanarwa masu inganci. |
Duk samfuran za a bincika guda ta guntuwar ƙwararrun QC kafin shiryawa. |
Babban inganci .babban inganci Ƙarin ƙwararru.Mafi kwanciyar hankali
1. Babban taurin: Taurin Mohs na saman ya kai matakin 7.
2. High matsawa ƙarfi, high tensile ƙarfi.Babu farar fata, babu nakasu kuma babu tsaga ko da hasken rana ya ke fitowa.Siffar ta musamman ta sa ta yi amfani da ita sosai a shimfidar bene.
3. Ƙananan haɓaka haɓakawa: Super nanoglass na iya ɗaukar yanayin zafin jiki daga -18 ° C zuwa 1000 ° C ba tare da tasiri akan tsari, launi da siffar ba.
4. Juriya na lalata da juriya na acid & alkali, kuma launi ba zai shuɗe ba kuma ƙarfin yana zama ɗaya bayan dogon lokaci.
5. Babu ruwa da datti.Yana da sauƙi kuma mai dacewa don tsaftacewa.
6. Ba rediyoaktif, muhalli abokantaka da sake amfani.
Game da Shiryawa (ganin 20"ft) (Don Magana kawai)
GIRMA | KAURI(mm) | PCS | GASKIYA | NW (KGS) | GW(KGS) | SQM |
3200x1600mm | 20 | 105 | 7 | 24460 | 24930 | 537.6 |
3200x1600mm | 30 | 70 | 7 | 24460 | 24930 | 358.4 |
3300*2000mm | 20 | 78 | 7 | 25230 | 25700 | 514.8 |
3300*2000mm | 30 | 53 | 7 | 25230 | 25700 | 349.8 |
(Don Magana Kawai)