
Quartz abun ciki | > 93% |
Launi | Fari |
Lokacin Bayarwa | 2-3 makonni bayan biya biya |
Haskakawa | > 45 Digiri |
MOQ | Ana maraba da ƙananan umarni na gwaji. |
Misali | Za a iya ba da samfuran 100 * 100 * 20mm kyauta |
Biya | 1) 30% T / T a gaba, tare da sauran 70% T / T saboda gani a kan kwafin B / L ko L / C. 2) Bayan tattaunawa, madadin sharuɗɗan biyan kuɗi yana yiwuwa. |
Kula da inganci | Tsawon tsayi, faɗi da kauri haƙuri: +/- 0.5 mmQC Kafin shiryawa, a hankali bincika kowane sashi ɗaya bayan ɗaya. |
Amfani | ƙwararrun ma'aikata da ƙungiyar gudanarwa mai tasiri. Wani ƙwararren mai kula da ingancin inganci zai bincika kowane samfur daban kafin shiryawa. |
1. Babban taurin: Taurin Mohs na saman shine 7.
2. Kyakkyawan ƙarfi da ƙarfi mai ƙarfi. Hasken rana baya sa ta yin fari, ɓata, ko tsagewa. Abubuwan da ba a saba gani ba sun sa ya zama sanannen zaɓi don shimfiɗa bene.
3. Ƙananan haɓaka haɓakawa: Lokacin da aka fallasa zuwa yanayin zafi tsakanin -18 ° C da 1000 ° C, tsari, launi, da nau'in super nanoglass ba su canzawa.
4. Kayan yana da juriya ga lalata, acid, da alkalis, kuma launinsa da ƙarfinsa ba sa canzawa cikin lokaci.
5. Ba a sha ruwa ko datti. Yana da madaidaiciya kuma yana tsaftace sauƙi.
6. Reusable, eco-friendly, and non-radioactive.
GIRMA | KAuri (mm) | PCS | GASKIYA | NW (KGS) | GW (KGS) | SQM |
3200x1600mm | 20 | 105 | 7 | 24460 | 24930 | 537.6 |
3200x1600mm | 30 | 70 | 7 | 24460 | 24930 | 358.4 |
