| Abubuwan da ke cikin ma'adini | >93% |
| Launi | Fari |
| Lokacin Isarwa | Makonni 2-3 bayan an karɓi kuɗin |
| Haske | > Digiri na 45 |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Ana maraba da ƙananan oda na gwaji. |
| Samfura | Ana iya samar da samfuran 100 * 100 * 20mm kyauta |
| Biyan kuɗi | 1) 30% T/T a gaba, tare da sauran 70% T/T da za a gani idan aka kwatanta da kwafin B/L ko L/C. 2) Bayan tattaunawa, akwai yiwuwar wasu sharuɗɗan biyan kuɗi. |
| Sarrafa Inganci | Tsawon, faɗi, da kuma juriyar kauri: +/-0.5 mmQC Kafin a shirya, a hankali a duba kowanne abu ɗaya bayan ɗaya. |
| Fa'idodi | Ma'aikata masu ƙwarewa da kuma ƙungiyar gudanarwa mai inganci. Kafin a fara marufi, ƙwararren wakilin kula da inganci zai duba kowanne samfuri daban-daban. |
1. Babban tauri: Fuskar tana da tauri kamar na Mohs na 7.
2. Ƙarfin matsewa da kuma ƙarfin tauri na musamman. Ba ya yin fari, ko murɗewa, ko tsagewa idan aka fallasa shi ga hasken rana. Saboda keɓantattun halayensa, ana amfani da shi sosai wajen shimfida bene.
3. Ƙarancin faɗuwa: Siffa, launi, da tsarin Super nanoglass ba sa canzawa lokacin da aka fallasa su ga yanayin zafi tsakanin -18°C zuwa 1000°C.
4. Launi da ƙarfin kayan ba za su canza da lokaci ba, kuma yana da juriya ga tsatsa, acid, da alkalis.
5. Babu ruwa ko datti da ke sha. Yana da sauƙi kuma mai sauƙin tsaftacewa.
6. Ba ya haifar da rediyo, ba ya cutar da muhalli, kuma ana iya sake amfani da shi.
| GIRMA | KAURIN (mm) | PCS | KUNSHI | NW(KGS) | GW(KGS) | SQM |
| 3200x1600mm | 20 | 105 | 7 | 24460 | 24930 | 537.6 |
| 3200x1600mm | 30 | 70 | 7 | 24460 | 24930 | 358.4 |
-
saman tebur na quartz na zamani APEX-8816
-
Fasinjojin Ruwa na Calacatta - Minimalist S...
-
Labulen Marmara na Calacatta na Musamman (Lambar Kaya.M518)
-
Lakabin Bango na Calacatta Quartz Mai Juriya da UV (Abu N...
-
Farin dutse mai siffar calacata (Lambar Kaya 8872)
-
Labulen Calacatta Quartz na alfarma - Kyawawan S...

