| Abubuwan da ke cikin ma'adini | >93% |
| Launi | Fari |
| Lokacin Isarwa | Makonni 2-3 bayan an karɓi kuɗin |
| Haske | > Digiri na 45 |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Ana maraba da ƙananan oda na gwaji. |
| Samfura | Ana iya samar da samfuran 100 * 100 * 20mm kyauta |
| Biyan kuɗi | 1) Biyan kuɗi na T/T na 30% da kuma daidaita 70% T/T akan B/L Kwafi ko L/C a gani. 2) Akwai wasu sharuɗɗan biyan kuɗi bayan tattaunawa. |
| Sarrafa Inganci | Juriyar kauri (tsawo, faɗi, kauri): +/-0.5mm QC duba guda-guda kafin shiryawa |
| Fa'idodi | Ma'aikata masu ƙwarewa da kuma ƙungiyar gudanarwa mai inganci. Za a duba dukkan samfuran da guntu-guntu ta hanyar ƙwararrun QC kafin a shirya su. |
"Inganci Mai Kyau" · "Inganci Mai Kyau"
Idan ma'aikaci yana son yin wani abu mai kyau, dole ne ya fara kaifafa kayan aikinsa. Kayan aikin samarwa na zamani sune garantin ingancin samfur.
Kamfanin APEX ya ƙware a duniya kuma ya zuba jari sosai wajen gabatar da manyan hanyoyin samar da kayayyaki na duniya da kayan aikin samarwa masu inganci daga gida da waje.
Yanzu Apex ta gabatar da cikakken kayan aiki kamar layukan faranti na dutse mai siffar quartz guda biyu da layukan samar da hannu guda uku. Muna da layukan samarwa guda 8 tare da damar yin amfani da faranti 1500 a kowace rana da kuma damar yin amfani da sama da murabba'in kilomita miliyan 2 a kowace shekara.
Tsarin Musamman
Idan ba ku sami takamaiman bayanin da kuke buƙata ba, da fatan za ku tuntube mu cikin yardar kaina. Ana iya yin kowane girman da aka keɓance bisa ga takamaiman buƙatunku. Muna maraba da duk wani sabon abokin ciniki da zai iya tuntuɓar mu. Ba wai kawai za mu samar muku da kayan da suka dace bisa ga ingancin da kuke buƙata tare da farashi mai kyau ba, har ma za mu samar muku da kyakkyawan sabis ta hanyar amsawa cikin sauri tare da mafita masu ginawa. Ƙoƙarinmu da goyon bayanku suna kawo kasuwancin da zai ci nasara, wanda ke sa ku da mu ci gaba da tafiya gaba.
T: Shin kai ne mai ƙera kaya?
A: Apex Quartz Stone babban masana'antar quartz ce ta ƙwararru don ma'aunin quartz da yashi na quartz.
T: Shin duk teburin dutse da aka ƙera da fasahar quartz iri ɗaya ne?
A: A'a, quartz yana samuwa a cikin nau'ikan siffofi da siffofi daban-daban. Quartz na iya kwaikwayon granite daidai ko wani dutse.
Q: Za ku iya samar da wasu samfurori kafin yin oda?
A: E. Da fatan za a tuntuɓe mu idan kuna buƙata, ana samun samfuran KYAUTA, da kuma kuɗin jigilar kaya daga abokin ciniki.
Tuntube mu idan kuna da tambayoyi!
Email: info@apex-quartz.com ; Lydia@apex-quartz.com
| GIRMA | KAURIN (mm) | PCS | KUNSHI |
) | GW(KGS) | SQM |
| 3200x1600mm | 20 | 105 | 7 | 24460 | 24930 | 537.6 |
| 3200x1600mm | 30 | 70 | 7 | 24460 | 24930 | 358.4 |
Ƙara sani game da mu, zai taimaka muku sosai
O1 Sabis kafin siyarwa
Tsarin Musamman
Idan ba ku sami takamaiman bayanin da kuke buƙata ba, da fatan za ku tuntube mu cikin yardar kaina. Ana iya yin kowane girman da aka keɓance bisa ga takamaiman buƙatunku. Muna maraba da duk wani sabon abokin ciniki da zai iya tuntuɓar mu. Ba wai kawai za mu samar muku da kayan da suka dace bisa ga ingancin da kuke buƙata tare da farashi mai kyau ba, har ma za mu samar muku da kyakkyawan sabis ta hanyar amsawa cikin sauri tare da mafita masu ginawa. Ƙoƙarinmu da goyon bayanku suna kawo kasuwancin da zai ci nasara, wanda ke sa ku da mu ci gaba da tafiya.0 Jerin Aite
- Horar da fasaha Kimanta kayan aiki;-Shigawa da gyara matsala;- Sabuntawa da ingantawa na kulawa;
O2 Bayan sabis
- Garanti na shekara ɗaya. Bayar da tallafin fasaha kyauta a duk tsawon rayuwar samfuran.
- Ci gaba da tuntuɓar abokan ciniki a kowane lokaci, samun ra'ayoyi kan amfani da kayan aiki da kuma tabbatar da ingancin samfurin koyaushe.
-
Fararen teburin dutse na Quartz don kicin, kayan aiki...
-
Tsarin Musamman Dutse na wucin gadi / abu: APEX-8829...
-
Labulen Marmara na Calacatta na Musamman (Lambar Kaya.M518)
-
Na siyarwa a kan ma'aunin Quartz, China APEX-8601
-
zafi sayar da al'adar ma'adini carrrara farin jijiyoyinmu ...
-
Calacatta Quartz Bath Bath - Modern Ele ...




