Takalma na calacata na China APEX-8639

Takaitaccen Bayani:


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bayanin samfur

    8874

    Bayanin samfur

    Abubuwan da ke cikin ma'adini >93%
    Launi Fari
    Lokacin Isarwa Makonni 2-3 bayan an karɓi kuɗin
    Haske > Digiri na 45
    Matsakaicin kudin shiga (MOQ) Ana maraba da ƙananan oda na gwaji.
    Samfura Ana iya samar da samfuran 100 * 100 * 20mm kyauta
    Biyan kuɗi 1) Biyan kuɗi na T/T na 30% da kuma daidaita 70% T/T akan B/L Kwafi ko L/C a gani.

    2) Akwai wasu sharuɗɗan biyan kuɗi bayan tattaunawa.

    Sarrafa Inganci Juriyar kauri (tsawo, faɗi, kauri): +/-0.5mm

    QC duba guda-guda kafin shiryawa

    Fa'idodi Ma'aikata masu ƙwarewa da kuma ƙungiyar gudanarwa mai inganci.

    Za a duba dukkan samfuran da guntu-guntu ta hanyar ƙwararrun QC kafin a shirya su.

    Ku Kalli Mu A Matsayinmu!

    Fa'idodi

    1. Babban tauri: Taurin saman Mohs ya kai mataki na 7.

    2. Ƙarfin matsewa mai yawa, ƙarfin tauri mai yawa. Babu farin da aka cire, babu nakasa ko tsagewa ko da hasken rana ya fallasa shi. Wannan fasalin na musamman ya sa ake amfani da shi sosai wajen shimfida bene.

    3. Ƙarancin faɗuwa: Super nanoglass zai iya ɗaukar kewayon zafin jiki daga -18°C zuwa 1000°C ba tare da wani tasiri ga tsari, launi da siffa ba.

    4. Juriyar tsatsa da juriyar acid da alkali, kuma launi ba zai shuɗe ba kuma ƙarfi zai ci gaba da kasancewa iri ɗaya bayan dogon lokaci.

    5. Babu ruwan sha da datti. Yana da sauƙi kuma mai sauƙi a tsaftace shi.

    6. Ba ya haifar da radiation, yana da kyau ga muhalli kuma ana iya sake amfani da shi.

    Game da Marufi (kwantena 20" ƙafa)

    GIRMA

    KAURIN (mm)

    PCS

    KUNSHI

    NW(KGS)

    GW(KGS)

    SQM

    3200x1600mm

    20

    105

    7

    24460

    24930

    537.6

    3200x1600mm

    30

    70

    7

    24460

    24930

    358.4

    9303

  • Na baya:
  • Na gaba: