Ƙungiyarmu

Ƙungiyarmu

A halin yanzu APEX tana da ma'aikata sama da 100. Ƙungiyarmu tana da ƙwarewar daidaitawa, ruhin aiki tare. Yanayi mai himma da sadaukarwa.

Aikin ƙungiya yana da matuƙar muhimmanci a cikin aikinmu. Sau da yawa mutum ba zai iya yin aiki shi kaɗai ba. Yana buƙatar ƙarin mutane don kammala shi tare. Za mu iya cewa wasu muhimman ayyuka ba za a iya yin su ba tare da aikin haɗin gwiwa ba. China tana da wata tsohuwar magana mai cewa "Haɗin kai ƙarfi ne", wanda ke nufin mahimmancin aikin haɗin gwiwa.

Al'adun Kamfanoni

Alamar duniya tana samun goyon bayan al'adun kamfanoni. Mun fahimci cewa al'adun kamfanoni za a iya samar da su ne kawai ta hanyar Tasiri, Kutsewa da Haɗaka. Ci gaban ƙungiyarmu ya samu goyon baya daga manyan dabi'unta a cikin shekarun da suka gabata ---------Gaskiya, Kirkire-kirkire, Nauyi, Haɗin gwiwa.

Gaskiya

Ƙungiyarmu koyaushe tana bin ƙa'ida, mai da hankali kan mutane, kula da mutunci, inganci mafi girma, da kuma suna mai daraja Gaskiya ta zama ainihin tushen nasarar ƙungiyarmu.

Da irin wannan ruhin, mun ɗauki kowane mataki a cikin tsari mai ƙarfi da daidaito.

Ƙirƙira-kirkire

Kirkire-kirkire shine ginshiƙin al'adun rukuninmu.

Kirkire-kirkire yana haifar da ci gaba, wanda ke haifar da ƙaruwar ƙarfi, Duk ya samo asali ne daga kirkire-kirkire.

Mutanenmu suna yin kirkire-kirkire a fannin tunani, tsari, fasaha da kuma gudanarwa.

Kamfaninmu yana cikin wani yanayi mai ƙarfi har abada don daidaita sauye-sauyen dabaru da muhalli da kuma shirya don samun damammaki masu tasowa.

Nauyi

Nauyi yana ba mutum damar yin juriya.

Ƙungiyarmu tana da ƙarfin hali na ɗaukar nauyi da manufa ga abokan ciniki da kuma al'umma.

Ba a iya ganin ikon irin wannan alhakin, amma ana iya jin sa.

Kullum shine abin da ke ƙara wa ƙungiyarmu kwarin gwiwa.

Haɗin gwiwa

Haɗin gwiwa shine tushen ci gaba

Muna ƙoƙarin gina ƙungiyar haɗin gwiwa

Ana ɗaukar aiki tare don ƙirƙirar yanayi mai nasara da nasara a matsayin muhimmin buri ga ci gaban kamfanoni

Ta hanyar aiwatar da haɗin gwiwa mai inganci,

Ƙungiyarmu ta sami nasarar cimma haɗin kai tsakanin albarkatu, da kuma haɗin kai tsakanin juna,

Bari ƙwararrun mutane su ba da cikakken wasa ga ƙwarewarsu

kgdj
44
11