Dutsen ma'adini na Calacatta ko kuma dutsen ma'adini na Calacatta

Labulen ma'adini na Calacatta

Takaitaccen Bayani:

An san Calacatta da launinta mai haske da kuma kyawawan launuka, ta dace da manyan wurare, ciki har da bango, benaye da shawa. Da fatan za a tuntuɓe mu!

Takardar Shaidar

2021SGS
CPR na C9644
CE JINYUAN
Rahoton gwajin SGS XMIN190601296CCM-01
SGS
shiyings
yingkuangs

Bayanin Samfura

Abubuwan da ke cikin ma'adini >93%
Launi Fari
Lokacin Isarwa Makonni 2-3 bayan an karɓi kuɗin
Haske > Digiri na 45
Matsakaicin kudin shiga (MOQ) Ana maraba da ƙananan oda na gwaji.
Samfura Ana iya samar da samfuran 100 * 100 * 20mm kyauta
Biyan kuɗi 1) Biyan kuɗi na T/T na 30% da kuma daidaita 70% T/T akan B/L Kwafi ko L/C a gani.

2) Akwai wasu sharuɗɗan biyan kuɗi bayan tattaunawa.

Sarrafa Inganci Juriyar kauri (tsawo, faɗi, kauri): +/-0.5mm

QC duba guda-guda kafin shiryawa

Fa'idodi Ma'aikata masu ƙwarewa da kuma ƙungiyar gudanarwa mai inganci.

Za a duba dukkan samfuran da guntu-guntu ta hanyar ƙwararrun QC kafin a shirya su.

Fa'idodi

1. Babban tauri: Taurin saman Mohs ya kai mataki na 7.

2. Ƙarfin matsewa mai yawa, ƙarfin tauri mai yawa. Babu farin fata, babu nakasa ko tsagewa ko da hasken rana ya fallasa shi. Wannan fasalin na musamman ya sa ake amfani da shi sosai wajen shimfida bene.

3. Ƙarancin ƙarfin faɗaɗawa: Super nanoglass zai iya ɗaukar kewayon zafin jiki daga -18℃ zuwa 1000C ba tare da wani tasiri akan tsari, launi da siffa ba.

4. Juriyar tsatsa da juriyar acid da alkali, kuma launi ba zai shuɗe ba kuma ƙarfi zai ci gaba da kasancewa iri ɗaya bayan dogon lokaci.

5. Babu ruwa da datti da ke sha. Yana da sauƙin tsaftacewa kuma yana da sauƙin amfani.

6. Ba ya haifar da radiation, yana da kyau ga muhalli kuma ana iya sake amfani da shi.

"Inganci Mai Kyau" · "Inganci Mai Kyau"

Kamfanin APEX ya ƙware a duniya kuma ya zuba jari sosai wajen gabatar da manyan hanyoyin samar da kayayyaki na duniya da kayan aikin samarwa masu inganci daga gida da waje.
Yanzu Apex ta gabatar da cikakken kayan aiki kamar layukan faranti na dutse mai siffar quartz guda biyu da layukan samar da hannu guda uku. Muna da layukan samarwa guda 8 tare da damar yin amfani da faranti 1500 a kowace rana da kuma damar yin amfani da sama da murabba'in kilomita miliyan 2 a kowace shekara.

samfura1
samfura2

Kunshin

GIRMA

KAURIN (mm)

PCS

KUNSHI

NW(KGS)

GW(KGS)

SQM

3200x1600mm

20

105

7

24460

24930

537.6

3200x1600mm

30

70

7

24460

24930

358.4

Bayan sayarwa

Duk samfuranmu suna da garantin shekaru 10 mai iyaka.

1. Wannan garantin ya shafi kawai ga kwalayen dutse na APEX quartz da aka saya a masana'antar Quanzhou Apex Co., Ltd. ba ga wani kamfani na uku ba.

2. Wannan garantin ya shafi allon dutse na Apex quartz ne kawai ba tare da wani shigarwa ko tsari ba. Idan kuna da matsala, da farko don Allah ku ɗauki hotuna sama da 5 ciki har da cikakkun silinda na gaba da na baya, sassan cikakkun bayanai, ko tambari a gefe da sauransu.

3. Wannan garantin BA YA rufe duk wata matsala da ake iya gani ta hanyar guntu da sauran lalacewar da ta wuce gona da iri a lokacin ƙera da shigarwa.

4. Wannan garantin ya shafi kawai ga farantin Apex quartz waɗanda aka kiyaye su bisa ga jagororin Apex Care & Maintenance.

Aikace-aikace

Bangon bango

Bangon bayan gida

Bangon launin ruwan kasa-carrara

Kasuwa

Kayayyaki Masu Alaƙa